Staff

Cwrdd â'r tîm...

Clare Williams, Cyfarwyddwr Gweithredol
029 2063 5624, clare.williams@hijinx.org.uk

Ben Pettitt-Wade, Rheolwr Artistig a Chyfarwyddwr Gŵyl Undod
029 2063 5627, ben.pettitt-wade@hijinx.org.uk

Vanessa Morse, Cyfarwyddwr Datblygu Busnes
029 2030 0331, vanessa.morse@hijinx.org.uk

Jacqui Onions, Gweinyddwr
029 2063 5625, jacqui.onions@hijinx.org.uk

Dan McGowan, Cydlynydd yr Academi
029 2063 5622, dan.mcgowan@hijinx.org.uk

Jon Dafydd-Kidd, Cydlynydd Allgymorth
029 2063 5622, jon.kidd@hijinx.org.uk

Amy Griggs, Lles
029 2063 5623, amy.griggs@hijinx.org.uk

Ellis Wrightbrook, Cydlynydd Prosiect
029 2063 5630, ellis.wrightbrook@hijinx.org.uk

Vanessa Davies, Marchnata a Chyfathrebu
029 2030 0331, vanessa.davies@hijinx.org.uk

Johnny Dawson, Intern Codi Arian
029 2030 0331, johnny.dawson@hijinx.org.uk

Newyddion Diweddaraf
Hijinx Academi y Canolbarth Cymru

Ymunwch â ni yn Hijinx Academi y Canolbarth Cymru

Darllen rhagor
DATGANIAD I’R WASG: Gŵyl Undod Hijinx 2017

Gyda 50 diwrnod i fynd, mae Hijinx yn rhestru’r perfformwyr anabl fydd yn cymryd rhan yng Ngŵyl Undod Hijinx eleni, 28 Mehefin - 2 Gorffennaf 2017.

Darllen rhagor
Told by an Idiot a Hijinx yn Mehefin

Weithio gyda’r cwmni theatr byd-enwog hwn i greu ‘Cabare Gwaed’, perfformiad hwyrnos gwreiddiol sy’n ymddangos yng Ngŵyl Undod Hijinx eleni yng Nghanolfan Mileniwm Cymru.

Darllen rhagor