Staff

Cwrdd â'r tîm...

Sarah Horner, Prif Weithredwr
029 2063 5624, sarah.horner@hijinx.org.uk

Ben Pettitt-Wade, Cyfarwyddwr Artistig
029 2063 5627, ben.pettitt-wade@hijinx.org.uk

Jacqui Onions, Gweinyddwr Cyllid
029 2063 5625, jacqui.onions@hijinx.org.uk

Dan McGowan, Pennaeth Ffilm
029 2063 5630, dan.mcgowan@hijinx.org.uk

Jon Dafydd-Kidd, Pennaeth Cyfranogi
029 2063 5623, jon.dafydd-kidd@hijinx.org.uk

Amy Griggs, Cyfarwyddwr Academi
029 2063 5623, amy.griggs@hijinx.org.uk 

Ellis Wrightbrook, Uwch Gynhyrchydd
029 2063 5628, ellis.wrightbrook@hijinx.org.uk 

Ellen Groves, Cynhyrchydd Cyswllt
029 2063 5630, ellen.groves@hijinx.org.uk

Carys Seren Mol, Cynhyrchydd Cynorthwyol
029 2063 5628, carys.mol@hijinx.org.uk

Vanessa Davies, Marchnata a Chyfathrebu
029 2030 0331, vanessa.davies@hijinx.org.uk

Tom Ayres, Rheolwr Cynhyrchu
029 2063 5623, tom.ayres@hijinx.org.uk

Sophia Karpaty, Cydlynydd y De
0759 6218 981, south.hub@hijinx.org.uk

Susan Kingman, Cydlynydd Datblygu Busnes
susan.kingman@hijinx.org.uk

Hope Dawsett, Gweinyddwr Celfyddydol
hope.dawsett@hijinx.org.uk

Richard Newnham, Artist Cysylltiol

 

Artist   Cysylltiol

 

Newyddion Diweddaraf
Diweddariad gan Hijinx

Wedi i ni atal ein gweithgareddau nos Lun diwethaf, rydym wedi treulio’r rhai diwrnodau diwethaf yn derbyn na fyddwn yn gweld ein hactorion, cyfranogwyr a’n tîm o weithwyr llawrydd a chraidd gwych pob wythnos. Mae wedi bod yn dipyn o newid byd, ond y penderfyniad cywir i gadw pawb yn saff ac yn iach. 

Darllen rhagor
Diweddariad COVID-19

Iechyd, diogelwch a lles ein staff a’n cyfranogwyr yw ein prif flaenoriaeth ar bob amser, ac yn sgil y canllawiau diweddaraf gan y llywodraeth, rydym wedi penderfynu cau ein holl weithgareddau.

Darllen rhagor
Mission Control yn glanio yn nhirnod mwyaf eiconig Cymru

Mae'r tocynnau bellach ar werth ar gyfer Mission Control gan National Theatre Wales a Gŵyl Undod Hijinx - cynhyrchiad newydd sbon i'w lwyfannu yng nghalon prifddinas Cymru, yn un o dirnodau mwyaf adnabyddus Cymru, Stadiwm y Principality.

Darllen rhagor