Staff

Cwrdd â'r tîm...

Clare Williams, Cyfarwyddwr Gweithredol
029 2063 5624, clare.williams@hijinx.org.uk

Ben Pettitt-Wade, Rheolwr Artistig a Chyfarwyddwr Gŵyl Undod
029 2063 5627, ben.pettitt-wade@hijinx.org.uk

Vanessa Morse, Cyfarwyddwr Datblygu Busnes
029 2030 0331, vanessa.morse@hijinx.org.uk

Jacqui Onions, Gweinyddwr
029 2063 5625, jacqui.onions@hijinx.org.uk

Dan McGowan, Cydlynydd yr Academi
029 2063 5622, dan.mcgowan@hijinx.org.uk

Jon Dafydd-Kidd, Cydlynydd Allgymorth
029 2063 5622, jon.kidd@hijinx.org.uk

Amy Griggs, Lles
029 2063 5623, amy.griggs@hijinx.org.uk

Ellis Wrightbrook, Cydlynydd Prosiect
029 2063 5630, ellis.wrightbrook@hijinx.org.uk

Vanessa Davies, Marchnata a Chyfathrebu
029 2030 0331, vanessa.davies@hijinx.org.uk

Johnny Dawson, Intern Codi Arian
029 2030 0331, johnny.dawson@hijinx.org.uk

Newyddion Diweddaraf
Dilynwch friwsion bara Hansel i Ganolfan Mileniwm Cymru!

Y Nadolig hwn, ymunwch ag Odyssey, grŵp theatr gymunedol Hijinx, wrth iddyn nhw ddilyn Hansel a Gedeon ar eu hantur trwy Goedwig Grimm.

Darllen rhagor
Y diwydiant sgrin yn croesawu argymhellion ar gyfer safonau newydd gyda golwg ar gastio actorion niwroamrywiol wrth i Hijinx dargedu’r Oscar erbyn 2030

Cynigiwyd a chefnogwyd saith o ganllawiau newydd ar gastio actorion ag anableddau dysgu ac anableddau datblygiadol ar gyfer ffilm a theledu mewn cynyrchiadau ledled y byd gan uwch gynrychiolwyr y diwydiant sgrin a gwleidyddion yng Nghymru heddiw.

Darllen rhagor
Theatr Hijinx ym Maes Awyr Caerdydd diolch i ganfed buddsoddiad Celfyddydau & Busnes Cymru

Mae menter a fydd yn gweld staff ym Maes Awyr Caerdydd yn cael eu hyfforddi gan actorion sydd ag anableddau dysgu er mwyn datblygu eu sgiliau cyfathrebu yw'r canfed prosiect i elwa o chwistrelliad o arian gan raglen CultureStep Celfyddydau & Busnes (C&B) Cymru.

Darllen rhagor