Staff

Cwrdd â'r tîm...

Sarah Horner, Prif Weithredwr
029 2063 5624, sarah.horner@hijinx.org.uk

Ben Pettitt-Wade, Cyfarwyddwr Artistig
029 2063 5627, ben.pettitt-wade@hijinx.org.uk

Jacqui Onions, Gweinyddwr Cyllid
029 2063 5625, jacqui.onions@hijinx.org.uk

Dan McGowan, Pennaeth Ffilm
029 2063 5630, dan.mcgowan@hijinx.org.uk

Jon Dafydd-Kidd, Pennaeth Cyfranogi
029 2063 5623, jon.dafydd-kidd@hijinx.org.uk

Amy Griggs, Cyfarwyddwr Academi
029 2063 5623, amy.griggs@hijinx.org.uk 

Ellis Wrightbrook, Uwch Gynhyrchydd
029 2063 5628, ellis.wrightbrook@hijinx.org.uk 

Ellen Groves, Cynhyrchydd Cyswllt
029 2063 5630, ellen.groves@hijinx.org.uk

Carys Seren Mol, Cynhyrchydd Cynorthwyol
029 2063 5628, carys.mol@hijinx.org.uk

Vanessa Davies, Marchnata a Chyfathrebu
029 2030 0331, vanessa.davies@hijinx.org.uk

Tom Ayres, Rheolwr Cynhyrchu
029 2063 5623, tom.ayres@hijinx.org.uk

Sophia Karpaty, Cydlynydd y De
0759 6218 981, south.hub@hijinx.org.uk

Susan Kingman, Cydlynydd Datblygu Busnes
susan.kingman@hijinx.org.uk

Hope Dawsett, Gweinyddwr Celfyddydol
hope.dawsett@hijinx.org.uk

Richard Newnham, Artist Cysylltiol

 

Artist   Cysylltiol

 

Newyddion Diweddaraf
Mission Control yn glanio yn nhirnod mwyaf eiconig Cymru

Mae'r tocynnau bellach ar werth ar gyfer Mission Control gan National Theatre Wales a Gŵyl Undod Hijinx - cynhyrchiad newydd sbon i'w lwyfannu yng nghalon prifddinas Cymru, yn un o dirnodau mwyaf adnabyddus Cymru, Stadiwm y Principality.

Darllen rhagor
Hijinx yn cyhoeddi Prif Swyddog Gweithredol newydd

Mae Hijinx, cwmni theatr gynhwysol sydd â’i bencadlys yng Nghaerdydd, wedi cyhoeddi enw ei Brif Swyddog Gweithredol newydd heddiw. O fis Hydref, Sarah Horner, sydd ar hyn o bryd yn Bennaeth Marchnata a Chyfathrebu gyda Cherddorfa Genedlaethol Gymreig y BBC, fydd wrth y llyw yn Hijinx.

Darllen rhagor
‘Meet Fred’, y Sioe arobryn ac enillydd gwobrau lu, yn dychwelyd i Gaerdydd

Cyfle prin i weld ‘Meet Fred’, sioe pum seren Hijinx, yn y DU - 26 - 28 Medi 2019.

Darllen rhagor